இந்தியாவில் ஒரு ஸ்விட்சர்லாந்து – கஜ்ஜியார் (டால்ஹவுசிக்கு அருகில்) gif base64 R0lGODlhAQABAAAAACH5BAEKAAEALAAAAAABAAEAAAICTAEAOw

இந்தியாவில் ஒரு ஸ்விட்சர்லாந்து – கஜ்ஜியார் (டால்ஹவுசிக்கு அருகில்)

1920 மீட்டர் தொலைவில் அமைந்துள்ள கஜ்ஜியார் ஒரு மந்திர உலகம். பார்வையிட நிறைய இடங்கள் இல்லாவிட்டாலும், இந்த இடத்தின் அழகைக் கண்டு நீங்கள் ஈர்க்கப்படுவீர்கள். நீங்கள் கீழ்நோக்கிச் செல்லும்போது, நீங்கள் சுவிட்சர்லாந்திற்கு கொண்டு செல்லப்படுவீர்கள். மலைகள் மூடுபனியால் மூடப்பட்டிருப்பதால் பச்சை புல்வெளிகள் மிகவும் அற்புதமானவை. ஒரு ஏரி மையத்தில் சில படகுகள் சுற்றி மிதக்கிறது.

வாருங்கள் இந்த இடத்திற்கு செல்லலாம் இன்றே.

Sri Velmurugan Tours and Travels

Holiday Packages | Hotel Booking | Flight Booking | Bus & Car Rental | Large Group Tours | Students Educational Tours | Honeymoon Packages | Destination Wedding | Incentives Tours | Shore Excursions | Round Trips for Inbound Packages | Outbound Packages

M: 9841770447
W: www.svm.org.in
E: muthu@svm.org.in

Share This Article

You may also like...

Recent Posts